

UTOAJI TAARIFA ZA MAUDHI YATOKANAYO NA MATUMIZI YA DAWA AU CHANJO

“Chanjo zote kama ilivyo kwa bidhaa za dawa zinazotumika nchini huhakikiwa na kusimamiwa ubora, usalama na ufanisi wake na Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) ili kulinda afya ya Jamii”

Matumizi ya dawa au chanjo huweza kusababisha maudhi yasiyotarajiwa kama vile kuumwa na kichwa, kichefuchefu, kuvimba au kupata ganzi eneo ilipochomwa chanjo, jipu, kuwashwa, homa n.k

Imetolewa na:

Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) S. L. P1253 Dodoma au 77150 Dar es Salaam, Simu: +255-22-2450512/2450751/ 2452108, Nukushi: +255-22-2450793, Barua pepe: info@tmda.go.tz Tovuti: www.tmda.go.tz

Ufanye nini upatapo au unapohisi mtoto amepata maudhi yatokanayo na matumizi ya dawa au chanjo

- a) Rudi katika kituo cha kutolea huduma za Afya mlichopatiwa chanjo au kituo kingine chochote cha kutolea huduma za afya kilicho karibu nawe kwa ajili ya kupatiwa matibabu au,
- b) Piga simu bila malipo ya TMDA namba 0800110084 au

